नवरात्र उत्सव २०२०
Advertise -2

 

अहमदनगर
चर्चेत असलेला विषय

श्रीरामपूर शहरात कोरोना रुग्णांत ४ ने वाढ ! बाधितांचा आकडा ४५ वर

जाहिरात - Todays Offer

श्रीरामपुर टाइम्स :- श्रीरामपुर तालुक्यात दिवसेंदिवस कोरोना रुग्णांच्या संकेत वाढ होत असल्याने श्रीरामपुर तालुक्याकरिता मा जिल्हाधिकारी साहेब यांच्यामार्फत तालुका आरोग्य अधिकारी डॉ मोहन शिंदे व डॉ सचिन पऱ्हे यांच्या नियंत्रणाखाली श्रीरामपुर शहरातील वार्ड नं २ येथील नगरपालिका शाळा नं ५ याठिकाणी ६० व्यक्तींची कोरोना टेस्ट करण्यात आली यामध्ये ५६ जण निगेटिव्ह व ४ जण पॉझिटिव आढळून आले पॉझिटिव रुग्णांना पुढील उपचाराकरिता श्रीरामपूर येथील सेंट लूक हॉस्पिटल श्रीरामपूर येथे दाखल करण्यात आले श्रीरामपूर आतील अजून ९० रिपोर्ट येणे बाकी असून कोरोना बाधितांचे आकडा ४२ वर गेला आहे अशी माहिती अशी माहिती श्रीरामपूर आरोग्य अधिकारी मोहन शिंदे यांनी दिली विनाकारण घराच्या बाहेर पडू नका स्वतःची काळजी घ्यावी. तोंडाला मास्क वापरा, सोशल डिस्टन्स ठेवा असे आवाहन तहसीलदार श्री. प्रशांत पाटील यांनी श्रीरामपुरातील नागरिकांना केले आहे.

LA- belle spa salon & academy

advertise- 7
टॅग्ज
Advertisement

5 टिप्पण्या

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

संबंधित लेख

Back to top button
Close
Close